tin tức-sự kiện
Sôi nổi hoạt động chào mừng ngày 20/11
Sôi nổi hoạt động chào mừng ngày 20/11
Hòa chung không khí tưng bừng của cả nước hướng tới kỉ niệm 33 năm ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982- 20/11/2015), Trường Tiểu học Hoàng Lương tổ chức long trọng lễ kỉ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam. Đây là hoạt động thường niên của nhà trường tổ chức hàng năm. Hoạt động nhằm tôn vinh nghề nghiệp và cảm ơn sự đóng góp công sức lớn lao của các thầy cô giáo vào sự nghiệp trồng người .
Để góp vui khối lớp 3 đã hào hứng lưa chọn tập Erobich để góp một phần nhỏ niềm vui chúc mừng các thầy cô nhân ngày 20/11. Trong quá trình luyện tập các em rất thích thú và hăng say tập luyện dưới sự hướng dẫn và chỉ đạo của đồng chí Loan và các đồng chí khác trong khối .
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/14780049390156198375/tintuc/images/11.2015/lop%203%20%283%29.jpg)
Ngày 20/11/2015 Trường tiểu học Hoàng Lương tổ chức chào mừng ngày Nhà giáo Việt Nam . Dưới sự chỉ bảo hướng dẫn tận tình của giáo viên các em biểu diễn thật là đặc sắc mang lại không khí tưng bừng ,hào hứng ,sôi động cho buổi lễ. Chương trình kỉ niệm ngày Nhà giáo Việt Nam của Trường tiểu học Hoàng Lương đã kết thúc nhưng dư âm vẫn còn lan tỏa , thắp sáng thêm tự hào , nhiệt huyết yêu nghề của mỗi thầy cô giáo.
Tác giả: NGUYỄN HƯƠNG
-
Viết cho tháng tư, viết cho mùa hạ chói chang!
-
GÓC THIÊN NHIÊN CỦA CHÚNG EM
-
Phong trào “Tết vì bạn nghèo” của trường Tiểu học Hoàng Lương
-
MÔ HÌNH TRƯỜNG HỌC GẮN VỚI THỰC TIỄN
-
Hoạt động trải nghiệm trồng rau
-
LỄ KẾT NẠP ĐẢNG VIÊN
-
NGÀY HỘI ĐỌC SÁCH TRƯỜNG TH HOÀNG LƯƠNG
-
KỈ NIỆM 35 NĂM THÀNH LẬkỈ
-
NGÀY HỘI ĐỌC SACH
-
DIỄN VĂN KHAI GIẢNG NĂM HỌC 2017- 2018
-
TRƯỜNG TIỂU HỌC HOÀNG LƯƠNG TỔNG KẾT NĂM HỌC 2016 -2017
-
BÁO CÁO KẾT QUẢ NĂM HỌC 2016 - 2017
-
Cuộc thi vẽ tranh về cuộc sống tươi đẹp hơn
-
Góc thiên nhiên của lớp 4A
-
PHÒNG TRÀO THU GOM GIẤY VỤN CỦA HỌC SINH LỚP 1
-
CHĂM SÓC SỨC KHỎE ĐỊNH KÌ CHO CÁC EM HỌC SINH
-
ĐẠI HỘI CHI BỘ TRƯỜNG TIỂU HỌC HOÀNG LƯƠNG NHIỆM KÌ 2017 – 2020
-
Ngày hội Tiếng Anh (English festival)
-
THIẾU NHI VUI KHỎE
-
VÌ BẠN NGHÈO ĂN TẾT