tin tức-sự kiện
SINH HOẠT CHUYÊN MÔN
CỤM MÔN TIẾNG VIỆT 1 – CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC
Căn cứ vào kế hoạch chỉ đạo, thực hiện nhiệm vụ năm học 2016 – 2017 của Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Hiệp Hòa. Thực hiện kế hoạch chuyên môn cụm số 1.
Ngày 16/02/2017 cụm chuyên môn số 1 tổ chức sinh hoạt chuyên môn tại trường Tiểu học Hoàng Lương. Đồng chí Phạm Thị Quang là người dạy thể nghiệm tiết Tiếng Việt lớp 1- Công nghệ giáo dục bài vần / iêng /, / iêc / ( Việc 3 +4 ).Về dự với tiết dạy có các đồng chí là cán bộ quản lí và giáo viên khối 1 của 7 nhà trường trong cụm số 1 cùng các đồng chí giáo viên trường tiểu học Hoàng Lương. Với lòng yêu nghề mến trẻ, lòng nhiệt tình và đam mê sự nghiệp trồng người, đồng chí Quang đã mang đến cho bạn bè đồng nghiệp một tiết daỵ thật sự thoải mái và hiệu quả. Học sinh được thực sự tham gia vào việc học, trò đọc to, rõ tiếng,chữ viết đều đẹp.
Tiết dạy đã được các đồng chí trong cụm đánh giá cao. Thông qua buổi sinh hoạt chuyên môn đã giúp các đồng chí giáo viên chia sẻ,học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau trong việc rèn đọc, rèn viết cho học sinh nhằm nâng cao hiệu quả dạy học môn Tiếng Việt - CNGD lớp1.
-
THÁNG 5 NHỚ BÁC
-
Kiểm tra cuối năm học đối với học sinh lớp 5
-
Phụ huynh quan tâm đến việc học tập của học sinh
-
Mô tả từ vựng tiếng anh qua ngôn ngữ cơ thể
-
Ngày hội tiếng anh trường Tiểu học Hoàng Lương
-
HOẠT ĐỘNG CÂU LẠC BỘ TIẾNG ANH TRƯỜNG TIỂU HỌC HOÀNG LƯƠNG
-
HỌC SINH THAM GIA CÂU LẠC BỘ SỞ THÍCH
-
Học sinh cộng tác nhóm trong giờ học
-
HỌC SINH PHẤN KHÍCH TRONG HOẠT ĐỘNG TRÒ CHƠI TIẾNG ANH
-
TRỒNG RAU
-
HỌC SINH LỚP 3 CHUẨN BỊ CHO NGÀY HỘI TIẾNG ANH
-
HỌC SINH LỚP 1 CHUẨN BỊ CHO NGÀY HỘI TIẾNG ANH
-
"Đôi bạn cùng tiến" trong các lớp
-
Tiết học với chủ đề: Sáng tạo với những nếp giấy gấp(Lớp 4)
-
TRANH TRÍ THEO CHỦ ĐỀ
-
LÒNG HAM MÊ ĐỌC SÁCH
-
Học sinh hứng thú khi học tiết đọc thư viện
-
Tháng 3 – tháng của đong đầy yêu thương!
-
MÙA XUÂN QUÊ EM
-
HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM “CHÚC MỪNG SINH NHẬT”