Ngày: 16/01/2016
CHƯƠNG TRÌNH CHĂN ẤM MÙA ĐÔNG - THẮP SÁNG ƯỚC MƠ
Chương trình do Đoàn Thanh Niên xã Hoàng Thanh kết hợp với 3 nhà trường ( Trường Mầm Non Hoàng Thanh, Trường tiểu học Hoàng Thanh, Trường THCS Hoàng Thanh), cùng Hội Thanh niên tình nguyện (hiephoa.net), và cùng sự tài trợ của Quỹ từ thiện Võ Ngọc Nữ, công ty du lịch Bắc Trung Nam, Kính mắt Hiếu Hảo, công ty TNHHMTVTM và và thười tranh Anh Sơn tổ chức tặng quà cho các học sinh có hoàn cảnh khó khăn ở 3 nhà trường.
Hình ảnh của buổi trao quà: