Lễ trao thưởng quỹ khuyễn học thôn Tân Sơn-Đoan Bái - Hiệp Hoà - Bắc GiangGIANG
Một số hình ảnh trong lễ trao thưởng Ông Đỗ Văn Dũng - Bí thư chi bộ - Chi hội trưởng Khuyến học Thôn Tân Sơn phát biểu khai mạc buổi lễ Đại diện học sinh có thành tích cao trong học tập, phát biểu cảm tưởng trong lễ trao thưởng Ông Việt - Trưởng Thôn Tân Sơn phát biểu ý kiến Thầy giáo Đỗ Xuân Đồng-Hiệu trưởng, thay mặt trường THCS Đoan Bái ủng hộ quỹ khuyến học Thôn Tân Sơn