Ngày: 24/10/2016
Tưng bừng hoạt động tập huấn BCH Chi đội, BCH Liên Đội và tất cả các em học sinh trong toàn trường về các nội dung Nghi thức đội viên, khiêu vũ.
Hoạt động khiêu vũ với bài nhảy RÁP tập thể đã mang lại sự hứng thú, khoẻ khoắn cho các em học sinh trong toàn trường, các em ngày càng hứng thú với các hoạt động đoàn, đội.
Theo kế hoạch công tác các tháng tiếp theo thầy TPT sẽ tiếp tục dạy các em thêm nhiều bài khiê vũ mới, đây sẽ là hoạt động mang ý nghĩa tích cực, giúp các em ngày càng mạnh dạn và tự tin.