Ngày: 17/12/2016
CHUẨN BỊ CHO HOẠT ĐỘNG TRẢI NGHIỆM "NGÀY HỘI CÁC DÂN TỘC VIỆT NAM"
Hưởng ứng hoạt động trải nghiệm ngày hội văn hóa các dân tộc VN, các bạn hs lớp 1B rất háo hức. Các bạn ấy cùng nhau cắt những chiếc mũ xinh xắn , tập văn nghệ , múa xòe, múa sạp, nhờ mẹ may cho những chiếc túi nhỏ xinh xắn để chơi ném còn... Hoạt động này thật sự bổ ích và lý thú. Nó giúp các em hiểu biết hơn về nền văn hóa của các dân tộc anh em.