Ngày: 19/04/2017
Mặc dù thời tiết không ủng hộ. Nhưng với tinh thần hào hứng, tích cực của các em học sinh Trường TH Hoàng Thanh trong ngày hội Tiếng Anh vẫn sôi nổi. Với những bài vẽ của cô và trò học sinh khối lớp 1 đã đem lại niềm tự hào về những họa sĩ nhí trong tương lai. Bên cạnh đó các cô con gái lớp hai đang vui vẻ với điệu múa đi cấy rất dịu dàng và duyên dáng làm sao. Tiết mục múa của các em đã kết thúc ngày hội một cách rực rỡ.