Ngày: 16/10/2017
VUI TẾT TRUNG THU 2017
Vui tết trung thu. Tết Trung thu tết của tình thân, tết của tình yêu thương nhân loại. Hòa chung không khí vui tết trung thu của cả nước. Ban giám hiệu cùng liên đội trường tiểu học Hoàng Thanh đã tổ chức ngày hội :" Em tập bày mâm cỗ Trung thu". Với hoạt động này học sinh tham gia nhiệt tình chủ động.Ngày hội càng vui và ý nghĩa hơn khi được các đoàn thể trong xã,ban giám hiệu nhà trường, cùng đại diện cha mẹ học sinh đên tặng quà, tổ chức vui tết trung thu cho các em. Chúc các em vui chơi mạnh khỏe.