Tin tức Tin tức/(Trường MN Thường Thắng)/Tin nhà trường/
KIỂM ĐIỂM ĐÁNH GIÁ PHÂN LOẠI ĐẢNG VIÊN NĂM 2015
Chiều 3/12/2015 Chi bộ trường mầm non Thường Thắng tổ chức kiểm điểm đánh giá phân loại đảng viên năm 2015. Về dự với buổi họp có đ/c Nguyễn Văn Tuấn- BTV ĐU xã Thường Thắng và có các đ/c CBĐV trong chi bộ.Tiêu chí đánh giá, phân loại đảng viên phải căn cứ vào kết quả thực hiện nhiệm vụ đảng viên theo quy định Điều lệ Đảng và chức trách, nhiệm vụ được giao theo nội dung kiểm điểm đảng viên; kết quả nhận xét của cấp ủy địa phương nơi cư trú… Việc kiểm điểm tập thể, cá nhân và đánh giá, phân loại chất lượng tổ chức cơ sở đảng, đảng viên diễn ra rất sôi nổi, các ý kiến thảo luận tập trung rất cao. Sau đây là một số hình ảnh:![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/17389055989169155172/tintuc/images/12.2015/12319213_1631640730433145_1066851676_n.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/17389055989169155172/tintuc/images/12.2015/12346668_1631640757099809_125316283_n.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/17389055989169155172/tintuc/images/12.2015/12319213_1631640730433145_1066851676_n.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/17389055989169155172/tintuc/images/12.2015/12346668_1631640757099809_125316283_n.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/17389055989169155172/tintuc/images/12.2015/12325350_1631640760433142_304538982_n.jpg)
Tin cùng chuyên mục
-
BÉ VUI TẾT TRUNG THU 2015
-
Hội thi: 'Chung tay sử dụng nănglượng kiệm, an toàn hiệu quả'
-
Tô chức hội giảng
-
Chủ đề tháng 2: Mừng Đảng mừng xuân
-
Đoàn đánh giá của SGD&ĐT Bắc Giang về làm việc tại trường MN Thường Thắng
-
Tiếp xúc với thiên nhiên giúp trẻ phát triển trí tuệ
-
Đội mũ cho con, chọn tình cha mẹ
-
Mừng Đảng, mừng xuân
-
Sinh hoạt chuyên môn
-
Vui đón xuân ất mùi
![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau2/images/xemthem.png)