Tin tức Tin tức/(Trường MN Đông Lỗ 1)/Tin tức - Sự kiện/nha truong/
KHÔNG KHÍ BUỔI TỌA ĐÀM 20/10
KHÔNG KHÍ BUỔI TỌA ĐÀM 20/10
Được sự nhất trí của cấp ủy chi bộ nhà trường, BCH công đoàn, chiều ngày 20/10/2016. Ban nữ công Công đoàn trường Mầm non Đông Lỗ 1 long trọng tổ chức mít tinh kỷ niệm 86 năm ngày phụ nữ Việt Nam (20/10/1930-20/10/2016).
Trong bầu không khí vui tươi phấn khởi chị em được ôn lại những truyền thống vẻ vang và phẩm chất tốt đẹp của phụ nữ Việt Nam, tinh thần đoàn kết đấu tranh vì mục tiêu bình đẳng giới và phát triển của phụ nữ Việt Nam qua các thời kì. Trên cơ sở đó nâng cao trách nhiệm và động viên các cán bộ giáo viên đẩy mạnh phong trào thi đua “ Giỏi việc trường – Đảm việc nhà”, hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao. Cũng tại buổi lễ kỷ niệm, ban nữ công đã tuyên truyền, động viên các gương điển hình nữ cán bộ, công chức tiêu biểu xuất sắc trong năm học vừa qua và trao tặng giấy chứng nhận cho 18 đồng chí đạt danh hiệu“ Giỏi việc trường đảm việc nhà”
Sau đây là một số hình ảnh buổi lễ kỷ niệm:
Tin cùng chuyên mục
-
Hoạt động giờ ăn – ngủ của trẻ
-
XÂY DỰNG CÔNG ĐOÀN VỮNG MẠNH
-
Trường học lấy trẻ làm trung tâm
-
Hội Thi “ Xây dựng môi trường giáo dục lấy trẻ làm trung tâm” năm học 2017- 2018
-
NGÀY CHỦ NHẬT XANH CỦA TRƯỜNG MN ĐÔNG LỖ SỐ 1
-
KỶ NIỆM NGÀY 8/3
-
Hội thi bóng chuyền hơi nữ chào mừng ngày QTPN
-
Gặp mặt đầu xuân 2018
-
Tổ chức đón tết Nguyên đán Mậu Tuất 2018
-
HỘI THI ĐỒ DÙNG ĐỒ CHƠI CẤP TRƯỜNG NĂM HỌC 2017- 20-18
![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau1/images/xemthem.png)