Tin tức Tin tức/(Trường MN Đại Thành)/ngày môi trương thê giơi/
hoạt động hè của đoàn thanh niên
Lễ ra quân chiến dịch Thanh niên tình nguyện hè 2016 - bàn giao công trình khu vui chơi giải trí trường mầm non xã Đại Thành. Về dự và chỉ đạo buổi lễ có các đ/c Vi Thế Sơn - chánh văn phòng Hội Liên hiệp thanh niên Tỉnh Bắc Giang, đ/c Nguyễn Văn Giang -Huyện Ủy Viên -Bí Thư huyện Đoàn Hiệp Hòa, đ/c Ngô Thị An Trang chuyên viên Huyện Đoàn Hiệp Hòa,D/c Ngô Đức Hiển-PBT thường trực Đảng ủy xã Đại Thành cùng các đ/ c trưởng các ban ngành đoàn thể xã Đại Thành cũng về dự đông đủ
Tin cùng chuyên mục
-
Ngay môi trương thê giơi
-
ĐẠI HỘI ĐOÀN LẦN THỨ XXIII
-
Những sai lầm khi nấu ăn cho trẻ mà các bà mẹ thường gặp
-
Giáo dục mầm non hiện nay
-
NGÀY HỘI THỂ THAO CỦA BÉ NĂM 2017
-
Đoạn đường em chăm
-
Thi công đường hoa em đến trường
-
lễ trao huy hiệu Đảng
-
Hội giảng lấy thành tích chào mừng ngày nhà giáo VN
-
MÔ HÌNH PHÒNG CHỐNG SUY DINH DƯỠNG
![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau1/images/xemthem.png)