Tin tức Tin tức/(Trường MN Mai Đình)/ Hoạt động của chi đoàn/
Kỷ niệm ngày 26 tháng 3
Hòa chung với không khí tưng bừng của cả nước tổ chức kỷ niệm ngày (26/3/2031-26/3/2015)chi đoàn trường MN Mai đình long trong tổ chức kỷ niệm ngày thành lập đoàn TNCSHCM. về dự với chi đoàn có đồng chí Nguyễn Thị Doanh-Bí thư chi bộ nhà trường, Đồng chí- Hà Viết Xuyên bí thư đoàn xã Mai Đình, Đồng chí Phùng Thị Khanh- Ban chấp hành công đoàn trường . sau đây là một số hình ảnh.
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/vn%20%283%29.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/thanh%20%282%29.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/xuyen.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/vn2%20%281%29.jpg)
1. Văn nghệ chào mừng
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/vn%20%283%29.jpg)
2. đ/c Nguyễn Thị Phương Thanh ôn lại lịch sử.
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/thanh%20%282%29.jpg)
3. đ/c Hà Viết Xuyên phát bieeur ý kiến.
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/xuyen.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/vn2%20%281%29.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/8564702625190987059/tintuc/images/03.2015/vn%20%282%29.jpg)