Tin tức Tin tức/(Trường MN Đoan Bái 2)/Thị GVG trường/
Hội thi
Thực hiện sự chỉ đạo của phòngGD&ĐT huyện Hiệp Hòa. Trường MN Đoan Bái số 2 hăng hái tham gia hội thi giáo viên giỏi cấp trường, Cô và trò tích cực tham gia vào các hoạt động " Hoạt động âm nhạc" do cô Nguyễn Thị Hữu trường MN Đoan Bái số 2 tham gia thi, trẻ tích cực tham gia vào các hoạt động và có nhiều sáng tạo mới...
Tin cùng chuyên mục
Xem thêm![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau1/images/xemthem.png)