Tin tức Tin tức/(Trường MN Bắc Lý)/TIN NHÀ TRƯỜNG/
Kiểm tra chuyên ngành
Ngày 28 tháng 01 năm 2015 đoàn kiểm tra chuyên ngành của Phòng Giáo dục & Đào tạo Hiệp Hòa về kiểm tra chuyên ngành trường MN bắc Lý. Sau kiểm tra đồng chí Phạm Văn Nghị - Trưởng Phòng Giáo dục - Trưởng đoàn kiểm tra đã chỉ ra 1 số tồn tại của nhà trường và yêu cầu trường có kế hoạch khắc phục ngay. Đến nay nhà trường đã thục hiện đạt 80% những tồn tại mà đoàn kiểm tra đã nêu. Huy động thêm 25 trẻ nhà trẻ, tăng tỷ lệ trẻ nhà trẻ đạt 93,3% kế hoạch, đạt 9,4% độ tuổi, giáo viên tăng cường công tác tự học, tự bội dưỡng, sân vận động đang dàn hoàn thiện. Đây là một số hình ảnh chi tiết.
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/1568742852155013306/tintuc/images/03.2015/IMG20150317104043.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/1568742852155013306/tintuc/images/03.2015/IMG20150317104043.jpg)
Tin cùng chuyên mục
-
Tập huấn
-
Trường MN Bắc Lý tổ chức hội thi ' Bé với dân ca đồng dao và trò chơi dân gian' năm học 2011 - 2012.
-
20/11
-
Phong tràolam đồ dùng đồ chơi
-
MỪNG NGÀY HỘI ĐẾN TRƯỜNG CỦA BÉ TRƯỜNG MẦM NON BẮC LÝ NĂM HỌC 206-2017
-
HỘI KHUYẾN HỌC VIỆT NAM TRAO QUÀ CHO CÁC CHÁU TRƯỜNG MN BẮC LÝ
-
TRUNG THU TẠI TRƯỜNG MẦM NON BẮC LÝ
-
SINH HOẠT CHUYÊN MÔN CỤM 4 LẦN 1
-
KHU TRUNG TÂM TỔ CHỨC TRUNG THU CHO CÁC EM HỌC SINH
-
KHAI GIẢNG NĂM HỌC 2016-2017
![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau2/images/xemthem.png)