Ngày đăng : 30-11-2015
Sáng ngày 20/11 trường mầm non Họa My rất vinh dự được đón Đoàn Đại biểu đại diện cho lãnh đạo của Huyện ủy, PGD Huyện Hiệp Hòa là đồng chí Mai Sơn - Bí thư Huyện ủy, đồng chí Trịnh Quang Minh- Trưởng ban tuyên giáo Huyện ủy, đồng chí Hoàng Văn Tri - Chánh văn phòng Huyện ủy, đồng chí Phạm Văn Nghị - Trưởng PGD Huyện Hiệp Hòa đã đến thăm và tặng hoa chúc mừng nhân ngày Nhà giáo Việt Nam.