Tin tức Tin tức/(Trường MN Mai Trung 2)/Thi đua - Khen thưởng/
TIẾP BƯỚC CHÂN EM ĐẾN TRƯỜNG
TIẾP BƯỚC CHÂN EM ĐẾN TRƯỜNG.![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100018%20%281%29.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100021.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100018%20%282%29.jpg)
Trong những ngày đầu của năm học trường MN Mai Trung 2 đã long trọng tổ chức tặng quà cho các cháu có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn mỗi xuất quà 200.000 đ đầy cũng là một nguồn động viên cho gia đình và bản thân các cháu vpi đi những khó khăn ban đầu.
SAU ĐÂY LÀ MỘT SỐ HÌNH ẢNH
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100018%20%281%29.jpg)
ẢNH TẶNG QUÀ CHO CÁC CHÁU CÓ HOÀN CẢNH ĐẶC BIỆT KHÓ KHĂN
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100021.jpg)
![](http://hiephoabacgiang.edu.vn/data/4673495797236228597/tintuc/images/09.2015/20150909_100018%20%282%29.jpg)