Tin tức Tin tức/(MN Đức Thắng 2)/HOẠT ĐỘNG THÁNG 01.2017/
Ngày chủ nhật xanh
Thực hiện tinh thần công văn chỉ đạo của Phòng GD&ĐT hiệp Hòa và của Đảng ủy - UBND xã Đức Thắng về việc thực hiện "Ngày chủ nhật xanh". Trường MN Đức Thắng số 2 tham gia lao động vệ sinh môi trường bên trong, bên ngoài nhà trường vào sáng chủ nhật ngày 15/1/2017. Dưới đây là một số hình ảnh.
Tin cùng chuyên mục
-
Tết ấm áp, xuân an lành
-
hoạt động của đoàn Thanh niên
-
Môi trường trong lớp theo chủ đề
-
Tạo môi trường thân thiện
![](http://thangbinh.edu.vn/themes/customize/mamnon/mau1/images/xemthem.png)