Sáng hôm nay, ngày 28/12/2016. Đài truyền hình tỉnh Bắc Giang về quay phim, chụp ảnh các haotj động học, ăn, ngủ tại trường Mầm non Danh Thắng. Đài truyền hình đã phỏng vấn đ/c Ngô Thị Thái- Hiệu trưởng nhà trường về việc tổ chức dạy học trong trường và việc học sinh quá tải năm học 2016- 2017. Các đồng chios trong đoàn đã khen ngợi đ/c hiệu trưởng có tinh thần nhiệt huyết trong công tác XHH giáo dục trong trường.