CÔNG ĐOÀN GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO QUẬN BÌNH THUỶ TẶNG QUÀ 1/6 CHO HỌC SINH NGHÈO HIẾU HỌC
Ngày đăng : 18-06-2015
Ngoài ra, Công đoàn GD&ĐT quận Bình Thủy trao học bổng từ quỹ “Tấm lòng vàng công đoàn thành phố” cho các em học sinh học giỏi là con của cán bộ, giáo viên, nhân viên có thu nhập thấp, hoàn cảnh khó khăn đang công tác tại các Công đoàn cở trường mầm non, tiểu học, THCS trực thuộc với tổng số tiền là 14 triệu đồng.
Trong thời gian tới, Công đoàn GD&ĐT sẽ tiếp tục vận động trong CCVCNLĐ của ngành hưởng ứng tháng hành động vì trẻ em và dự kiến sẽ tổ chức trao 110 phần quà còn lại vào dịp đầu năm học 2015-2016.